Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự dát vàng Siêu đẹp Đường 17 Tân Thuận Tây trệt lửng 2 lầu sân thượng đầy đủ tiện nghi

Ngày đăng: 25/11/2024

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Ngộp bank bán gấp biệt thự dát vàng 18k, Tân Thuận Tây, Quận 7 - Giá: 9tỷ 100tr.
+ Diện Tích: 6m x 11m.
+ Kết cấu: Trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng.
Được thiết kế theo phong cách riêng.
+ Thiết kế 2 phòng khách, 1 bếp, phong cách Hoàng gia. 8 phòng ngủ, có 1 phòng Spa làm đẹp, phòng trà đạo, phòng karaoke, 8 Tolet.

+ 3 khu vườn nhỏ trồng nhiều cây với nhiều cây kiển tươi xanh, hồ cá Koi phong thuỷ lớn bao quanh phòng thờ Phật trang nghiêm ngự trên sân thượng.
+ Tất cả vật dụng bằng kim loại trong nhà đều được mạ vàng thật 18K.

+ Giá bán: 9Tỷ 100Triệu.
Xem thêm

Liên hệ:

093 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

66 m²
137,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0931993135

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự dát vàng Siêu đẹp Đường 17 Tân Thuận Tây trệt lửng 2 lầu sân thượng đầy đủ tiện nghi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.