Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Chính chủ cần bán biệt thự sân vườn 135m2, ngang 7.5m, chỉ 6.x tỷ
Ngày đăng: 02/11/2024
5.1
Trung bình
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu, gồm có sân lớn, phòng khách, bếp, 3 PN, 4 WC, ban công rộng. - Vị trí ngay sau lưng Phú Mỹ Hưng, gần chợ Phú Thuận, trường Tiểu học Nguyễn Văn Hưởng, Chi cục thuế Nhà Bè - Quận 7, Khu dân cư Vạn Phát Hưng, Lacasa,. - Pháp lý: sổ hồng riêng chính chủ. Sổ hoàn công đầy đủ. Công chứng sang tên dễ dàng. Alo em Hiền thương lượng chính chủ. Hỗ trợ vay ngân hàng. Ký gửi - mua bán BĐS.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
093 367 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Vị trí bản đồ
6,79 tỷ
3 PN, 4 WC
135 m²
50,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Chính chủ cần bán biệt thự sân vườn 135m2, ngang 7.5m, chỉ 6.x tỷ
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.