Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô nhà đất biệt thự 14 x 20m khu biệt thự Kiều Đàm 26,5 tỷ

Ngày đăng: 24/10/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán gấp lô nhà đất biệt thự 793 Trần Xuân Soạn 223m² (Mô tả: Lô Góc hiếm còn sót lại P. Tân Hưng Q7. Kế bên Lotte quận 7(đi bộ vài bước chân) Hẻm 8m - Dt Lớn (14x20) xây biệt thự, Vp Cty Quá đẹp - khu dân trí cao, vip. Sân trước sân sau thoáng mát. Nhà rất đẹp vs mới vào xem thích ngay. Diện tích: 289m² ngang 14 M dài: 20m giá: 32 tỷ ngộp quá giảm giá 26.5 tỷ Khu vực dân cư cao cấp phù hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, tòa nhà văn phòng, khu vực cho xây cao tầng Vị trí: Lô đất góc mặt tiền thông thoáng Hẻm rộng xe tải tránh nhau. Xung quanh đã xây kín, dân cư đông đúc.
Giá 26.5 tỷ.
Công Ty Thành Phát.
29A đường 81 P Tân Quy, Quận 7.
Nhận ký gửi và mua bán nhà đất.
0938 693 ***
Xem thêm

Liên hệ:

093 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

5 PN, 5 WC
223 m²
118,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MA

Mr Asita

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô nhà đất biệt thự 14 x 20m khu biệt thự Kiều Đàm 26,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.