Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm !!! Bán gấp biệt thự giá 80 tỷ VND tại Quận 7, Hồ Chí Minh đầy đủ giấy tờ pháp lý

Ngày đăng: 14/10/2024

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán biệt thự với giá 80 tỷ VND, tọa lạc tại Đường Số 16, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh. Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, diện tích 273 m² và 4 phòng ngủ.

Thông tin cơ bản
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng
+ Nội thất: Cơ bản
+ Số tầng: 2
+ Hướng cửa chính: Tây
+ Hướng ban công: Tây
+ Chiều ngang mặt tiền: 6 m
+ Chiều rộng ngõ trước: 6 m
+ Giá: 80 tỷ VND
+ Diện tích: 273 m2
+ Số phòng ngủ: 4
+ Số toilet: 3

Liên hệ ngay với Hà Diệu Hoa qua số điện thoại 0903 332 *** để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

80 tỷ

4 PN, 3 WC
273 m²
293,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hà Diệu Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm !!! Bán gấp biệt thự giá 80 tỷ VND tại Quận 7, Hồ Chí Minh đầy đủ giấy tờ pháp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.