Biệt thự đẹp 4 tầng đường Hoàng Lê Kha,gần Hồng Bàng,Minh Phụng,Q6

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Biệt thự đẹp 4 tầng đường Hoàng Lê Kha,gần Hồng Bàng,Minh Phụng,Q6 - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng, 8pn, 9wc khép kín, thang máy,sân đậu ô tô - Vị trí: Hẻm xe hơi ngủ nhà trung tâm Q6, ngay Hồng Bàng chợ Cây Gõ - Diện tích: 207m2(15x14m, nở hậu 19m).DTSD=438m2 - Sổ hồng chính chủ,Pháp lý chuẩn.Giá 24.9 tỷ thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

077 403 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

24,9 tỷ

207 m²
120,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Hoàng Lê Kha, P. 7, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
LM

Lưu Trí Minh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đẹp 4 tầng đường Hoàng Lê Kha,gần Hồng Bàng,Minh Phụng,Q6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.