Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thực toạ lạc ngay vị trí vàng Quận 6 - 6 tầng 20x70m, tặng full nội thất Tây Á Đông

Ngày đăng: 24/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

- Gian nhà 1: 3 tầng, gồm 3 phòng ngủ, phòng karaoke. - Gian nhà 2: Hầm, 5 tầng, gồm 11 phòng ngủ, 21 toilet, phòng gym, gian phòng thờ, phòng trà đạo, bếp, sinh hoạt chung. - Đặc biệt có 2 mật thất, phòng bí mật. Tặng hết nội thất, nhà thiết kế kết hợp Á Đông và Tây Đông, chạm khắc vàng, tông trắng sáng. Đặc biệt phòng trà đạo, phòng thờ, màu gỗ kết hợp hoạ tiết Trung Hoa ấm cúng. - Sổ hồng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 773 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

300 tỷ

1.400 m²
214,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Trần Văn Kiểu, P. 10, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
EP

Em Hoài Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thực toạ lạc ngay vị trí vàng Quận 6 - 6 tầng 20x70m, tặng full nội thất Tây Á Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.