Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự và kho xưởng mặt tiền đường Bà Lài, Quận 6

Ngày đăng: 08/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự kết hợp kho xưởng mặt tiền đường Bà Lài, Quận 6.
Diện tích khu vực: 652.5m2.
Diện tích xây dựng: 242.4m2, diện tích sử dụng: 834.1m2.
Vị trí mặt tiền đường thuận tiện kinh doanh, buôn bán, làm văn phòng công ty.
Biệt thự xây dựng kiên cố, cao cấp, kèm theo nhà xưởng thuận tiện sản xuất, làm kho hàng.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán: 75 tỷ. Liên hệ: 0938853911 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 885 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

75 tỷ

652.5 m²
114,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bà Lài, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hau Tranquy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự và kho xưởng mặt tiền đường Bà Lài, Quận 6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.