Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự Nguyễn Chí Thanh Sát Quận 10 160m2 4 Tầng Ngang 8m Có Thang Máy

Ngày đăng: 13/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt Thự Nguyễn Chí Thanh Sát Quận 10 160m2 4 Tầng Ngang 8m Có Thang Máy Gặp Thảo An Cư 0889767727 - Người kết nối giá trị thực, hỗ trợ tận tâm. Vị trí sát vách Q1 và Q10. Khu nội bộ bảo vệ 24/24, hẻm nhựa rộng, đỗ ô tô thoải mái. Diện tích 160m2 (8x20m), 4 tầng. Nhà mới 5 phòng Master, thang máy, gara, nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay. Cộng đồng tinh hoa, yên tĩnh lý tưởng, tọa độ vàng để định danh vị thế cá nhân. Giá 43.8 tỷ - Sổ hồng vuông đẹp, hoàn công đủ, công chứng ngay. THẢO AN CƯ - "Nhà thật giá thật Hữu duyên kết nối"

Xem thêm

Liên hệ:

088 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

43,9 tỷ

5 PN, 5 WC
160 m²
274,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. 9, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Văn Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự Nguyễn Chí Thanh Sát Quận 10 160m2 4 Tầng Ngang 8m Có Thang Máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.