Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự gần 400m2! Ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa P.VTS Q3, 10 x 25m - 3 tầng, giá 114.9 tỷ 0933413199

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bán biệt thự gần 400m2 ngay đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa P. Võ Thị Sáu Quận 3. - Diện tích: 10 x 25m, nở hậu. Công nhận: 373.6m2. - Kết cấu: Trệt lầu, sân thượng. - Vị trí thương hiệu bậc nhất Quận 3. - Dân trí cao. Cực kỳ an ninh, yên tĩnh. - Có đầy đủ tiện ích xung quanh bán kính 1km. - Pháp lý rõ ràng, chính chủ, không phải biệt thự bảo tồn. - Giá bán 114.9 tỷ. - Liên hệ Nguyên Hiền 0933413199 để xem nhà thật. - Cho em cơ hội làm việc với quý anh chị khách hàng! Xin chân thành cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 341 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

114,9 tỷ

373.6 m²
307,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
CC

Cẩm Hiền Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự gần 400m2! Ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa P.VTS Q3, 10 x 25m - 3 tầng, giá 114.9 tỷ 0933413199 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.