Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự quận 3, giá 49,9tỷ dt: 14x18m, 252m2, trục lê văn sỹ, p13, quận 3

Ngày đăng: 23/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ QUẬN 3, NGAY LÊ VĂN SỸ Giá: 49,9Tỷ Địa chỉ: Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3 Hiện trạng: biệt thự cao cấp, sang trọng DTTT: 252m2 (14x18)m Liên hệ Kha trước 1 ngày xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

093 189 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

49,9 tỷ

252 m²
198,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NK

Ngô Huỳnh Kha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự quận 3, giá 49,9tỷ dt: 14x18m, 252m2, trục lê văn sỹ, p13, quận 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.