Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 344m2, 4PN, 3 tầng tại Trần Quốc Thảo, Quận 3, HCM, 168 tỷ VND

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại đường Trần Quốc Thảo, phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP. HCM, Biệt thự này sở hữu diện tích 344m2 với thiết kế 3 tầng và 4 phòng ngủ rộng rãi, lý tưởng cho gia đình. Với giá bán 168 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống sang trọng và tiện nghi. Pháp lý đầy đủ đảm bảo sự an tâm cho người mua. Biệt thự được thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình lớn. Gần với các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị và công viên, mang lại sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0931613913 Gia Hưng Phong. Liên hệ: Hotline: 0931613913 Địa ốc Gia Hưng Phong. Web: Giahungphong.com ĐC: 443 Lê Đại Hành, P. 11, Quận 11, Hồ Chí Minh. Chúng tôi chuyên: Tư vấn đầu tư. Nhận ký gởi mua bán nhà đất tại các quận TP HCM. Nhận tìm kiếm nhà đất theo yêu cầu của khách hàng. Nhận hoàn tất các thủ tục pháp lý nhà đất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 161 ****

Vị trí bản đồ

168 tỷ

4 PN
344 m²
488,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Trần Quốc Thảo, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
GP

Gia Hưng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 344m2, 4PN, 3 tầng tại Trần Quốc Thảo, Quận 3, HCM, 168 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.