Tin đăng đã hết hạn.

Siêu biệt thự Nguyễn Thông - Quận 3 - 15x23m - 2 hầm 5 tầng - giá 250 tỷ

Ngày đăng: 19/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu biệt thự MT Nguyễn Thông, Q3 - khu biệt thự dân trí cao. - Diện tích 15x23m. - Sàn XD: 1134,6m². - Kết cấu: 2 hầm 5 tầng. - Hầm 1: Để xe và hầm rượu và karaoke. - Hầm 2: Khu vui chơi giải trí, có bida và bi lắc. - Tầng trệt: Phòng khách & bếp. - Tầng 1 & 2 gồm 4 phòng ngủ, 2 PN master. - Tầng 3 là hồ bơi. - Tầng 4 là phòng thờ, mái vòm. Toàn bộ nội thất cao cấp nhập khẩu từ ý. Khách mua gia chủ sẽ để lại toàn bộ nội thất. Khu dân trí cao, chỉ có 8 căn biệt thự. Giá bán 250 tỷ. LH Sơn xem và gặp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

070 707 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

250 tỷ

345 m²
724,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thông, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
PS

Phùng Cao Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu biệt thự Nguyễn Thông - Quận 3 - 15x23m - 2 hầm 5 tầng - giá 250 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.