Tin đăng đã hết hạn.

Chủ định cư cần bán gấp biệt thự ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa Q3 - 7,2m*20m 3 tầng - gía: 86tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ định cư cần bán biệt thự mặt tiền ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa Phường Võ Thị Sáu, Q3. * Khu biệt thự cao cấp của các chủ tịch tập đoàn lớn ở Việt Nam. + DT: 7.2 x 20m. + Kết cấu: Trệt 1 lầu mái ngói. * Thích hợp ở, văn phòng công ty. * Giá bán: 86 tỷ. - Liên hệ: 0779123333 Gia Tuấn để biết thêm tin và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

077 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,2m

Vị trí bản đồ

86 tỷ

4 PN, 5 WC
144 m²
597,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
0

0779123333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ định cư cần bán gấp biệt thự ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa Q3 - 7,2m*20m 3 tầng - gía: 86tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.