Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự đường Tú Xương Quận 3.DT:7 X 20.1t + 1L.Giá:88 tỷ

Ngày đăng: 06/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà biệt thự số 7 Tú Xương Phường Võ Thị Sáu Quận 3.DT:7 x 20.1T + 1L.Giá:88 Tỷ. Nhà bán biệt thự số 7 mới đẹp gía cực kỳ tốt cực kỳ an ninh yên tỉnh thoáng mát ngay công viên. Vị Trí: con đường rất ít nhà bán hiếm có khó tìm,chủ nhà rất thiện chí bán sau khi suống giá 2 lần không còn gía tốt hơn.Tài sản cực kỳ tiềm năng giá trị tăng rất cao mà thanh khoản rất tốt. Mọi chi tiết liên hệ:Duy Khanh:

Xem thêm

Liên hệ:

090 253 ****

Vị trí bản đồ

88 tỷ

4 PN, 5 WC
140 m²
628,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Tú Xương, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
PK

Phạm Duy Khanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự đường Tú Xương Quận 3.DT:7 X 20.1t + 1L.Giá:88 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.