Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự 2 mặt tiền 86 Võ Văn Tần - 10 Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3

Ngày đăng: 05/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm góc 2 mặt tiền Quận 3. Siêu phẩm góc 2 mặt tiền đường 86 Võ Văn Tần Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, TP. HCM. Diện tích: 25 x 25 m2 vuông vức. Diện tích công nhận: 600,9m2. Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng. Biệt thự mang lối kiến trúc pháp cổ điển trong lòng thành phố năng động hiện đại. Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. Giá bán: 810 tỷ. LH gặp chính chủ: 0903397569 Đức Khải.

Xem thêm

Liên hệ:

090 339 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

810 tỷ

600.9 m²
1,35 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Tần, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
AK

Anh Khải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự 2 mặt tiền 86 Võ Văn Tần - 10 Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.