Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự siêu hiếm- 530m2-giữa lòng quận 3 chỉ dành cho giới tinh hoa

Ngày đăng: 02/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ SIÊU HIẾM GIỮA LÒNG QUẬN 3 TÀI SẢN CHỈ DÀNH CHO GIỚI TINH HOA -Vị trí kim cương: Trung tâm Quận 3, khu biệt lập yên tĩnh nơi hội tụ giới tinh hoa, cách Dinh Độc Lập chỉ vài phút, kết nối trực tiếp Quận 1 Quận 10 Phú Nhuận. - Diện tích khuôn đất lớn hiếm có: Ngang 20m x 30m Công nhận 530m² đất thổ cư Khuôn đất vuông vức tỷ lệ vàng không lỗi phong thủy -Kết cấu hiện hữu: 1 Hầm + 3 Tầng, thiết kế biệt thự sân vườn kiến trúc sang trọng, bền vững Rất phù hợp làm villa cao cấp, spa wellness, trường quốc tế mini, trung tâm điều hành doanh nghiệp hoặc biệt thự nghỉ dưỡng giữa lòng thành phố - Pháp lý: Sổ hồng tư nhân pháp lý chuẩn chỉnh Giao dịch nhanh hỗ trợ thủ tục sang tên trọn gói - Ưu điểm vượt trội: Quỹ đất trên 500m² cực kỳ hiếm giữa Quận 3 Khu vực an ninh, dân trí cao, biệt lập thích hợp ở, giữ tài sản hoặc phát triển thương hiệu Khó có sản phẩm so sánh trong bán kính 3km - Giá bán: 300 tỷ thương lượng trực tiếp chính chủ (Chỉ ~566 triệu/m² đất khu trung tâm giá cực tốt so với thị trường Quận 3 hiện nay) -Liên hệ ngay: Thành (Tín) 0911327431 Zalo/Viber 24/7 Gửi hồ sơ tài chính và sắp lịch xem biệt thự CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN SAIGON CITY HOUSE Văn phòng: Tòa nhà Inochina, số 4 Nguyễn Đình Chiểu, Quận 1, TP.HCM

Xem thêm

Liên hệ:

091 132 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

300 tỷ

530 m²
566,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Tú Xương, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trương Văn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự siêu hiếm- 530m2-giữa lòng quận 3 chỉ dành cho giới tinh hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.