Tin đăng đã hết hạn.

340 tỷ, biệt thự 200 Điện Biên Phủ, Phường 7, Quận 3, DT: 24 x 30m

Ngày đăng: 18/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự mặt tiền góc 2 mặt tiền số 200 Điện Biên Phủ, P.7, Q.3. Vị trí ngay gần ngã tư Nam Kỳ Khởi Nghĩa. - Diện tích: 24m x 30m, 1 trệt, 1 lầu, áp mái. - DTCN: 713,1m2. - Giá bán: 340 tỷ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 890 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m

Vị trí bản đồ

340 tỷ

5 PN
713.1 m²
476,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
VL

Võ Văn Lía

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 340 tỷ, biệt thự 200 Điện Biên Phủ, Phường 7, Quận 3, DT: 24 x 30m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.