Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đẹp Hồ Xuân Hương quận 3 - có sân đậu xe, sân vườn đẹp - giá 150 tỷ - 256m2 đất

Ngày đăng: 03/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự Hồ Xuân Hương, Võ Thị Sáu, Quận 3 - Diện tích đất: 8.1 x 32m = 259m². - Quy mô: 1 trệt, 3 lầu (có sân rộng đậu xe hoặc làm không gian tiếp khách). - Mặt sàn trống, nhà đang ở, cầu thang giữa nhà chỉ có 2 phòng trước sau, không ngăn chia linh tinh nên tha hồ điều chỉnh cho phù hợp công năng. - Lộ giới đường 16m không cấm dừng cấm đỗ, xung quanh nhiều nhà hàng, spa thẩm mỹ cao cấp, đậu xe cả ngày thoải mái ko ai ý kiến. - Ngôi nhà duy nhất trên trục đường có 3 mặt thoáng - Khách hàng quan tâm liên hệ ngay

Xem thêm

Liên hệ:

096 601 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

150 tỷ

256 m²
585,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Hồ Xuân Hương, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mai Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đẹp Hồ Xuân Hương quận 3 - có sân đậu xe, sân vườn đẹp - giá 150 tỷ - 256m2 đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.