Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đường Cao Thắng, diện tích 13x23m kết cấu trệt 2 lầu ST, giá bán 80 tỷ giảm còn 65 tỷ

Ngày đăng: 27/12/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Nhà vị trí cực kì đắc địa, khu vực văn minh, dân trí cao, bán kính 200m đầy đủ mọi tiện ích, thích hợp để định cư lâu dài, làm công ty, kinh doanh văn phòng, phòng khám, spa, quán cafe, cho thuê giá cao hoặc đầu tư sinh lời cực tốt.
- Diện tích: 13 x 23m.
- Hiện trạng: Nhà biệt thự sân vườn, khuôn viên rộng, cực hiếm khuôn đất vuông vức, không lỗi phong thủy và tọa lạc trong khu trung tâm Sài Gòn.
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST.
- Sổ hồng chính chủ thuận tiện mua bán sang tên nhanh.
- Giá bán: 65 tỷ (Liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất).
- Thông tin chính xác, Người thật việc thật 100%.
- Để xem nhà và làm việc chính chủ anh chị vui lòng liên hệ em Lê Sang 0917377878.
Cảm ơn anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

091 737 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

65 tỷ

269 m²
241,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LS

Lê Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đường Cao Thắng, diện tích 13x23m kết cấu trệt 2 lầu ST, giá bán 80 tỷ giảm còn 65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.