Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn chủ xây tâm huyết- HXH 1/ Vườn Lài Quận 12 giáp Gò Vấp - 130m2 (8x17) chỉ 5,X tỷ

Ngày đăng: 20/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự liền kề tọa lạc tại Vườn Lài, An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh, sở hữu diện tích 130m2 với thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình. - Giá bán 5,7 tỷ, pháp lý đầy đủ. - 3PN, 3WC, 2 tầng, nội thất cơ bản. - Có điều hòa, tủ lạnh, giường,... - Phong thủy tốt, không gian sống thoải mái. - Gần khu vui chơi công viên Gò Vấp, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. - Cách siêu thị Bách Hóa Xanh khoảng 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày. - Cách trường Thẩm Mỹ Lali chỉ 1,5km, thuận lợi cho việc học tập. Vui lòng liên hệ Nguyễn Đồng qua số điện thoại 0866699790 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

086 669 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

3 PN, 3 WC
130 m²
43,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
ĐN

Đồng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn chủ xây tâm huyết- HXH 1/ Vườn Lài Quận 12 giáp Gò Vấp - 130m2 (8x17) chỉ 5,X tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.