Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 3 tầng tại Đông Hưng Thuận 2, 86 tỷ, 1037m2, giá siêu hời

Ngày đăng: 07/10/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự 3 tầng nằm ở đường Đông Hưng Thuận 2, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh, sở hữu diện tích 1037m2, giá 86 tỷ VND. Đặc biệt, căn nhà được thiết kế với phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, tạo điều kiện thuận lợi cho việc giao dịch. + Không gian rộng rãi, thoáng mát, lý tưởng cho gia đình lớn hoặc để đầu tư. + Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần bệnh viện đa khoa tâm trí Sài Gòn, siêu thị Bách Hóa Xanh, công viên cây Sộp và nhiều trường học mầm non. Liên hệ ngay Phan Thị Nhung qua số điện thoại 0944961245 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

094 496 ****

Vị trí bản đồ

86 tỷ

1.037 m²
82,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Đông Hưng Thuận 2, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
BN

Bùi Văn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 3 tầng tại Đông Hưng Thuận 2, 86 tỷ, 1037m2, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.