Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 lầu 5 phòng ngủ mới keng, khu điện âm, đồng bộ, sổ sẵn nhận nhà ở ngay. LH 0932130068

Ngày đăng: 24/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu Thành Đô 1, đường TX38, phường Thạnh Xuân, Quận 12. Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, thiết kế hiện đại, gồm 5 phòng ngủ 6 WC. Tặng full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay. Đường trước nhà rộng rãi, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo. Giá bán: 5.95 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ). Nhà thích hợp cho gia đình đông người hoặc đầu tư cho thuê, khu vực ngã tư Ga Quận 12 luôn sôi động, tiềm năng tăng giá cao. Gọi ngay để xem nhà thực tế và chốt deal tốt nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

093 213 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

5 PN
50.6 m²
117,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Sol Residence, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nhaphovietnam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 lầu 5 phòng ngủ mới keng, khu điện âm, đồng bộ, sổ sẵn nhận nhà ở ngay. LH 0932130068 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.