Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn mặt tiền đường Thạnh Lộc 49, Quận 12 - DT1 571m2 - giá 46 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 03/04/2025

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu biệt thự sân vườn mặt tiền đường Thạnh Lộc 49, Quận 12, sát mặt tiền Hà Huy Giáp!

Tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh và gần gũi với tiện ích? Biệt thự này là lựa chọn hoàn hảo!

* Thông tin chi tiết*.

- Diện tích: 571m2.
- Vị trí: Mặt tiền đường Thạnh Lộc 49, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, sát mặt tiền Hà Huy Giáp.
- Giá bán: 46 tỷ thương lượng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

* Mô tả*.

- Biệt thự 1 trệt 1 lửng, phòng khách bếp, 5 phòng ngủ, 1 phòng thờ, gara xe hơi.
- Sân vườn trước sau, trồng cây xanh, hồ cá.
- Gần chợ, trường học, khu công nghiệp, di chuyển thuận tiện vào các Quận trung tâm và giáp Bình Dương.
- Vị trí thuận lợi đi sân bay chỉ 10 phút, gần sân bay Tân Sơn Nhất.
- Không gian sống đẳng cấp, an ninh và gần gũi với tiện ích.

* Liên hệ*.

Liên hệ Nam - Nhà Đẹp SG để biết thêm thông tin và sắp xếp xem nhà! Liên hệ hôm nay được miễn phí công chứng!

Xem thêm

Liên hệ:

055 997 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

46 tỷ

5 PN
571 m²
80,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HQ

Hồ Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn mặt tiền đường Thạnh Lộc 49, Quận 12 - DT1 571m2 - giá 46 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.