Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự Senturia Vườn Lài hoàn thiện diện tích 372m2. LH 0911443138

Ngày đăng: 22/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp biệt thự Senturia Vườn Lài hoàn thiện nội thất cao cấp.
Diện tích 372m2.
Hướng Đông nam mát mẻ view về sông sài gòn.
Giá bán nhanh chỉ 33.5 tỷ.
LH 0911443138.
Ngoài ra còn nhìu căn và nhìu diện tích khác từ 300m2 - 435m2. Có căn thô, căn góc... Giá chỉ từ 26 tỷ - 36 tỷ/ căn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 563 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

33,5 tỷ

3 PN, 3 WC
372 m²
90,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Senturia Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HC

Huỳnh Có

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự Senturia Vườn Lài hoàn thiện diện tích 372m2. LH 0911443138 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.