Chính chủ bán biệt thự trục chính khu biệt thự Vườn Lan Quận 10

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán biệt thự trục chính khu biệt thự Vườn Lan Quận 10. Kế bên Công viên Vườn Lài. Sát bên Hồ Kỳ Hòa. Đối diện Bệnh viện Vạn Hạnh. Sát Trường THCS/THPT Vạn Hạnh. Cách Vạn Hạnh Mall khoảng 100m. Thông tin tài sản: Diện tích đất: 288m². Ngang 12m x dài 24m. Đường trước nhà: 12m. Kết cấu: Hầm + trệt + 2 lầu + sân thượng. Diện tích sử dụng: 817m². Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. Đang cho thuê ổn định: 115 triệu/tháng. Giá bán: 535 triệu/m². Tương đương khoảng 154 tỷ. Hoa hồng môi giới: 1%. Liên hệ ĐT/Zalo: 0973935955

Xem thêm

Liên hệ:

097 393 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

154 tỷ

288 m²
534,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thoại

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự trục chính khu biệt thự Vườn Lan Quận 10 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.