Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại Tô Hiến Thành, 74 tỷ, 212 m2, 8 tầng, đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 19/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự sang trọng nằm ở Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, TP.HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tận hưởng không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 212 m2 và 8 tầng, căn biệt thự này được thiết kế tinh tế, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân. + Diện tích 212 m2, không gian rộng rãi, thoáng đãng. + 8 tầng với nội thất đầy đủ, sẵn sàng để vào ở. + Mặt tiền rộng 10.3m, thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sử dụng. Biệt thự này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn mang lại giá trị phong thủy tốt, tạo điều kiện cho sức khỏe và tài lộc của gia chủ. Khu vực xung quanh: + Gần bệnh viện Trưng Vương, bệnh viện Nhi Đồng 1, bệnh viện Chợ Rẫy. + Công viên Quận 10, nơi lý tưởng để thư giãn. + Trường mầm non Yêu Con, Trường Mầm Non Tương Lai Quận 10, Trường Mầm Non Sóc Nâu - Quận 10. + Siêu thị Saigon, Siêu Thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. Liên hệ để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết từ Trần Quốc Thịnh qua số điện thoại 0816119550

Xem thêm

Liên hệ:

081 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,3m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

74 tỷ

212 m²
349,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Quốc Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Tô Hiến Thành, 74 tỷ, 212 m2, 8 tầng, đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.