Tin đăng đã hết hạn.

Đường 3/2 - hẻm ô tô - 55.5 m2 - 5 tầng - biệt thự mini

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ MINI 5 TẦNG - KIẾN TRÚC ĐỘC BẢN TẠI TRUNG TÂM QUẬN 10 Nhà đẹp Ở ngay- Lô góc cực phẩm - Không lộ giới, không quy hoạch! *Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà kiến trúc hiện đại, đón sáng tự nhiên, nằm trong khu VIP Quận 10, hẻm xe hơi, chỉ vài bước ra mặt tiền đường lớn. *Tọa lạc tại cung đường Giải trí: Nhà hát Hòa Bình, khu thể thao, sân Golf Kỳ Hòa, Việt Nam Quốc Tự,... *Diện tích & kết cấu: 5 tầng hoàn chỉnh, hoàn công đầy đủ. *Công năng: 3PN, 4WC, phòng khách, bếp, ban công lớn, phòng thờ, phòng giải trí, sân thượng cực chill và cả khu vực chơi Pickleball độc đáo. * Nội thất cao cấp full option chủ tặng toàn bộ cho khách thiện chí. * Phù hợp khách mua để ở lâu dài, nghỉ dưỡng giữa lòng thành phố, hoặc làm home office, studio sáng tạo, hoặc đầu tư cho thuê hạng sang. *Liên hệ ngay Phương Điền Trạch hôm nay để xem nhà thực tế Cơ hội chỉ đến 1 lần!

Xem thêm

Liên hệ:

090 992 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

15,99 tỷ

3 PN, 4 WC
55.5 m²
288,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. 11, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh

Hải Đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đường 3/2 - hẻm ô tô - 55.5 m2 - 5 tầng - biệt thự mini - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.