Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mặt tiền nội bộ Thành Thái, P12 Q10, DT: 11x21m, trệt 3 lầu. Chỉ 50 tỷ

Ngày đăng: 18/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 11m x 21m, vuông vức công nhận đủ. - Kết cấu: Trệt + 3 lầu + mái tum nhà mới, nội thất cao cấp, chỉ việc dọn vào ở ngay. - Đường nội bộ rộng rãi, ô tô ra vào thoải mái, khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối. Gần các trường đại học lớn: Bách Khoa, Y Dược, Kinh tế, Huflit. Gần siêu thị và trung tâm thương mại: Vạn Hạnh Mall, BigC, Coopmart, Bách Hóa Xanh. Xung quanh nhiều phòng khám, văn phòng, ngân hàng, spa, quán café cao cấp. - Di chuyển nhanh về Quận 1, 3, 5, 11 và sân bay Tân Sơn Nhất. - Thích hợp để ở, mở công ty, phòng khám, spa hoặc cho thuê sinh lời cao. (Thương lượng chính chủ hỗ trợ pháp lý sang tên nhanh). -------------------------------------------------- Liên hệ: 0901886622Zalo, Viber, Whatapp.. ) - Mr. LÂM. - Hỗ trợ quý khách hàng xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 188 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

50 tỷ

231 m²
216,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Thành Thái, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
BL

Bảo Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mặt tiền nội bộ Thành Thái, P12 Q10, DT: 11x21m, trệt 3 lầu. Chỉ 50 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.