Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Siêu phẩm Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền Thất Sơn - Hương Giang P15 Q10 . Liên hệ Điệp 0903070684

Ngày đăng: 20/06/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

*** giá 115 tỷ TL Hot! Siêu phẩm Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền Thất Sơn - Hương Giang P15 Q10 - DT: 15m x 28m, hầm, 4 lầu, Sân Thượng *** Giá 115 Tỷ Thương Lượng LH/ Điệp 0903070684

Xem thêm

Liên hệ:

090 307 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

115 tỷ

420 m²
273,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Thất Sơn, P. 15, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
Đ

Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Siêu phẩm Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền Thất Sơn - Hương Giang P15 Q10 . Liên hệ Điệp 0903070684 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.