Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự liền kề số 3 đường số 5 khu HaDo Centrosa, đang cho thuê

Ngày đăng: 19/07/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Khu nhà mới xây đã hoàn thiện nội thất villa phố.
- DT: 8m x 16m, 1 trệt, 3 lầu, giá bán 50 tỷ, gara ô tô, trước nhà đậu 5 ô tô và 20 xe máy.
- Ngoài ra còn 1 số căn như sau:
- Đường Số 5 DT 10x16m, 3 lầu, giá 59 tỷ.
- Đường Số 8, DT 5.5x12m, 3 lầu, giá 26 tỷ.
- Đường Số 6, DT 7x16m, 4 lầu, giá 36 tỷ.
- Đường Số 6 DT 10x16m, 3 lầu, giá 52 tỷ.
- Đường Số 6, DT 5.5x16m, 3 lầu, giá 36 tỷ.
- Khu an ninh có bảo vệ 24/24 ngay đường 3/2, đối diện Maximark, gần ngã 4 Cao Thắng an ninh tuyệt đối.
Khu dự án mở, tiện kinh doanh nhà hàng, công ty, cho thuê văn phòng, A/C nào có điều kiện mình có thể mua để đó cho (thuê) khi nào cần mình có thể (bán) hay sử dụng vì giá trị thực tế khu TTQ10 này giá trị càng ngày càng tăng đột biến.
LH CĐT: 0911.709.779
Xem thêm

Liên hệ:

091 170 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 10m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

50 tỷ

5 PN, 5 WC
317 m²
157,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
0

0911709779

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự liền kề số 3 đường số 5 khu HaDo Centrosa, đang cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.