Biệt thự độc bản, hơn 100 năm - 1 chủ duy nhất - Trần Đình Xu quận 1, DT 262m2 (59 tỷ)

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự di sản giữa lõi quận 1 hơn 100 năm, một chủ duy nhất - Trần Đình Xu Quận 1. Nằm trên trục Trần Đình Xu kết nối trực tiếp Nguyễn Cư Trinh, chỉ vài bước đến khu phố Tây Bùi Viện trung tâm du lịch & giải trí quốc tế, gần khách sạn 5 sao Pullman, cách Chợ Bến Thành phút mốt. Một vị trí vừa mang tính thương mại, vừa mang giá trị khai thác quốc tế cực kỳ hiếm trong lõi Quận 1. Diện tích: 262m² Thế đất đẹp: Ngang 9m, dài 28m nở hậu 9.8m biểu tượng của tài lộc & thịnh vượng. Hiện trạng: Nhà biệt thự sân vườn cũ, đang để trống. QHXD mới: Hầm + 5 đến 7 tầng; mật độ: 70%. Vị trí đắc địa, khan hiếm nhà bán và đặc biệt là gần sát ngay Phố Tây Bùi Viện, KS 5 sao Pullman, cách Chợ Bến Thành chỉ 700m. Phù hợp cải tạo lại thành quán CF, nhà hàng hoặc xây dựng mới thành tòa nhà CHDV, biệt thự, Building VP,... Pháp lý sạch, chính chủ giao dịch. Giá trị sở hữu: 59 tỷ. LH Đạt sđt 0985191549 để xem thực tế căn nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

59 tỷ

262 m²
225,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Trần Đình Xu, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Phạm Đạt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự độc bản, hơn 100 năm - 1 chủ duy nhất - Trần Đình Xu quận 1, DT 262m2 (59 tỷ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.