Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp biệt thự hxh đặng dung p.tân định, quận 1

Ngày đăng: 17/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN GẤP BIỆT THỰ HXH ĐẶNG DUNG P.TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 Không gian sống đẳng cấp giữa lòng trung tâm Sài Gòn! Diện tích: 10m x 8.5m - Công nhận: 43.4m2 - Sàn: 124m2 Kết cấu: 3 tầng 3 phòng ngủ 3 vệ sinh Vị trí: Hẻm xe hơi, sát mặt tiền Đặng Dung Khu vực cực kỳ yên tĩnh, an ninh, sang trọng như Compound riêng giữa trung tâm Quận 1 Giao thông thuận tiện, gần Hai Bà Trưng, Trần Quang Khải, Nguyễn Văn Nguyễn Đặc điểm nổi bật: Kiến trúc đẹp, không gian thoáng sáng, nội thất cao cấp Khu hiếm khi có nhà bán một căn duy nhất, không có căn thứ hai Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay. Giá: 18.6 tỷ tl Liên hệ: 0931613913 Gia Hưng Phong ********************************** Ngoài ra còn nhiều căn đang chờ chủ mới. Vui lòng liên hệ CTY BĐS GIA HƯNG PHONG Địa chỉ 443 Lê Đại Hành P.11 Quận 11 Số di động 0931613913 0931613913 CHÚNG TÔI CHUYÊN Nhận ký gởi mua bán nhà đất Nhận tìm kiếm nhà đất theo yêu cầu Nhận hoàn tất các thủ tục pháp lý nhà đất. Liên tục tuyển dụng nhân viên kinh doanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 161 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

18,6 tỷ

3 PN, 3 WC
43.4 m²
428,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. Đặng Dung, P. Tân Định, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
GP

Gia Hưng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp biệt thự hxh đặng dung p.tân định, quận 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.