Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mới đẹp phường tân định q1

Ngày đăng: 23/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt Thự Đẳng Cấp Trung Tâm Q1 Giá Tốt Vị trí: Mặt tiền Trần Khánh Dư, P. Tân Định, Quận 1 Diện tích: 14m x 26m (CN: 366,05m²) Hiện trạng: Nhà mới, full nội thất cao cấp tặng toàn bộ cho khách mua Chỉ tiêu xây dựng: 1 hầm, 8 tầng cực kỳ tiềm năng cho kinh doanh, văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp. Giá bán: 165 tỷ TL Liên hệ ngay Quốc Khánh 0329196985 để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

032 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

165 tỷ

4 PN, 4 WC
367 m²
449,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Trần Khánh Dư, P. Tân Định, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
KB

Khánh Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mới đẹp phường tân định q1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.