Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự giá ưu đãi 165 tỷ, 366 m2 tại Trần Khánh Dư, Tân Định, Q1, HCM

Ngày đăng: 22/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự sang trọng nằm ở vị trí đắc địa tại Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh. Với diện tích 366 m2 và giá bán 165 tỷ VND, bất động sản này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Điểm đặc biệt của biệt thự này bao gồm thiết kế tinh tế, không gian sống rộng rãi và phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại sự thịnh vượng cho chủ nhân. Nơi đây không chỉ là một ngôi nhà mà còn là một phong cách sống đẳng cấp. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn, bệnh viện Da liễu TP. HCM, và bệnh viện Tai Mũi Họng TP. HCM. Công viên Lê Văn Tám gần đó là nơi lý tưởng để thư giãn. Ngoài ra, các trường học như Citysmart - Quận 1 và Apollo English Phạm Ngọc Thạch cũng chỉ cách đó không xa, cùng với các siêu thị như Winmart + và Ichiban Market - siêu thị Nhật Bản. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với Bùi Quốc Thái Dương qua số điện thoại 0328244324

Xem thêm

Liên hệ:

032 824 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

165 tỷ

366 m²
450,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Trần Khánh Dư, P. Tân Định, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
BD

Bùi Quốc Thái Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự giá ưu đãi 165 tỷ, 366 m2 tại Trần Khánh Dư, Tân Định, Q1, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.