Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Victoria Vinhomes Golden River Ba Son Quận 1 View sông Sài Gòn, 225m², giá 200 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán biệt thự song lập Victoria Vinhomes Golden River Ba Son, tọa lạc tại 2 Tôn Đức Thắng, Bến Nghé, Quận 1, TP.HCM. Đây là khu đô thị cao cấp, quỹ đất vàng ngay trung tâm thành phố, siêu khan hiếm. Thông tin chi tiết biệt thự: Loại hình: Biệt thự song lập căn góc, 2 mặt tiền, view trực diện sông Sài Gòn. Diện tích đất: 225m². Tổng diện tích sàn xây dựng: 560m². Kết cấu: 1 hầm + 1 trệt + 3 lầu (5 tầng kiên cố). Hiện trạng: Nhà có sẵn nội thất cơ bản, đã hoàn thiện mặt ngoài, , sàn sân sơn tường vệ sinh các tầng đầu chờ máy lạnh. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%. Tiện ích & Ưu điểm: Nằm trong khu compound an ninh 24/7, hạ tầng chuẩn quốc tế 5. Hưởng lợi từ hạ tầng trọng điểm: tuyến Metro số 1, cầu Thủ Thiêm 2, hầm Thủ Thiêm, Bến Bạch Đằng. Biệt thự biểu tượng đẳng cấp, vừa để ở vừa đầu tư, tiềm năng tăng giá 1530% trong 35 năm. Giá bán: 200 tỷ (đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang nhượng). Liên hệ ngay: 0836646179 để xem biệt thự thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

083 664 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

200 tỷ

5 PN
225 m²
888,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0836646179

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Victoria Vinhomes Golden River Ba Son Quận 1 View sông Sài Gòn, 225m², giá 200 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.