Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ Hàng Biệt Thự - Song Lập - Đơn Lập - Vinhomes Golden River Quận 1 - DTSD Từ 546m2 - 978m2

Ngày đăng: 29/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cập Nhật Giỏ Hàng Biệt Thự Vinhomes Golden River Bason Quận 1 - Diện tích sử dụng : 546m2 - 978m2 - Kêt Cấu : 1 hầm 1 trệt 3 lầu - View : Trực Diện Mặt Sông - Cầu Bason Bitexco , Xem Pháo Hoa Tại nhà. - Giá Chỉ Từ : 230 Tỷ - ( Anh/ Chị khách quan tâm vui lòng nhắn em Linh 0909768838

Xem thêm

Liên hệ:

090 976 ****

Vị trí bản đồ

230 tỷ

5 PN, 5 WC
225 m²
1,02 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
B

Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ Hàng Biệt Thự - Song Lập - Đơn Lập - Vinhomes Golden River Quận 1 - DTSD Từ 546m2 - 978m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.