Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp dt 326 m2 hai bà trưng, p. tân định, q.1, tp.hcm

Ngày đăng: 20/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q.1, TP.HCM - Diện tích: 326 m2, ngang 6.4, dài 17.5 m, vuông đẹp. - Kết cấu: 3 tầng (trệt + 2 lầu), 5 phòng ngủ, 6 WC, phòng thờ, phòng khách, bếp, nội thất đẳng cấp VIP. - Tiện ích: + Nhà vị trí trung tâm P. Tân Định, Q.1 nơi tập trung giới thượng lưu và trí thức của Sài Gòn. Dễ dàng di chuyển ra vào trung tâm TP.HCM. Tiện ích xung quanh không thiếu gì. + Xung quanh nhiều địa điểm tham quan của Sài Gòn như Nhà thờ Tân Định, Chùa Ngọc Hoàng, Lăng Ông Bà Chiểu... tập trung nhiều du khách quốc tế. - Pháp lý: sổ hồng riêng sẵn sàng sang tên. - Giá bán: 27.5 tỷ (còn thương lượng) - Liên hệ: 0902082771 gặp Tuấn Makler - Chuyên gia môi giới BĐS Trung tâm Sài Gòn

Xem thêm

Liên hệ:

090 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,4m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

27,5 tỷ

5 PN
326 m²
84,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Huỳnh Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp dt 326 m2 hai bà trưng, p. tân định, q.1, tp.hcm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.