Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự HXH Trần Đình Xu, Quận 1, DT: 9m x 29m, 2 tầng, 62 tỷ, l/hệ: 0913731073

Ngày đăng: 14/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Biệt thự cổ hẻm xe hơi thuận tiện lưu thông 2 hướng Trần Đình Xu và Nguyễn Cư Trinh. Nhà thuận tiện xây mới. - Diện tích: 9m x 29m, 2 tầng. Nở hậu: 9,6m. - Trần Đình Xu, Nguyễn Cư Trinh, Bùi Viện, Cống Quỳnh, Nguyễn Trãi, Trần Hưng Đạo, Nguyễn Thị Minh Khai, Nguyễn Văn Cừ, Lê Thị Riêng. - Giá: 62 tỷ. - Liên hệ: 0913731073

Xem thêm

Liên hệ:

091 373 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

62 tỷ

262 m²
236,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Trần Đình Xu, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trần Quốc Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự HXH Trần Đình Xu, Quận 1, DT: 9m x 29m, 2 tầng, 62 tỷ, l/hệ: 0913731073 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.