Tin đăng đã hết hạn.

Bán Vic-4x Ba Son 225m2 giá 195 tỷ, Full nội thất và khung viên xịn xò khu Vinhomes Golden River

Ngày đăng: 25/02/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm biệt thự Vic-4x Ba Son thuộc khu Vinhomes Golden River
- Khu biệt thự đẳng cấp nằm ngay trung tâm quận 1 gồm tất cả các tiện ích hiện đại, có cả tuyến Metro.
- Diện tích 225m2 xây dựng dạng song lập, có cảnh quan vườn siêu đẹp.
- Giá bán 195m2
- Căn biệt thự được trang hoàng dùng để ở nên được chăm chút rất kĩ.
Liên hệ 0908.950.888

Xem thêm

Liên hệ:

090 895 ****

Vị trí bản đồ

198 tỷ

225 m²
880 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908950888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Vic-4x Ba Son 225m2 giá 195 tỷ, Full nội thất và khung viên xịn xò khu Vinhomes Golden River - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.