Bán biệt thự 143m2 lô góc, 5 phòng ngủ, bể bơi, full nội thất 4 tầng giá 13,x tỷ. LH 0962202555

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Cần bán biệt thự Flamingo Đại Lải Resort. Diện tích 143m2 lô góc 3 mặt thoáng, xây 4 tầng, 5 phòng ngủ, bể bơi, phòng khách.. Kinh doanh hoặc ở đều tốt. Sẵn sổ sang tên - giá bán 13,x tỷ. Liên hệ: 0962202555

Xem thêm

Liên hệ:

096 220 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

5 PN, 5 WC
143 m²
94,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Flamingo Đại Lải Resort, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
HQ

Hoàng Văn Quyết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 143m2 lô góc, 5 phòng ngủ, bể bơi, full nội thất 4 tầng giá 13,x tỷ. LH 0962202555 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.