Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền biệt thự phục hưng cuối cùng, sổ đỏ, cuối năm bàn giao. chỉ 17,x tỷ

Ngày đăng: 08/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

NHƯỢNG LẠI CĂN ĐỘC QUYỀN BT25-04 CÒN SÓT LẠI CUỐI NĂM BÀN GIAO, GIÁ RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 200TR Liên hệ E. Trang 0365784035 để nhận tư vấn sớm nhất Biệt thự song lập tại phân khu Valley Park: - Diện tích đất 226,05 m2 tặng vườn cảnh quan - View rừng thông 50 năm cực thoáng - Ngay cạnh mặt hồ Thiên Thanh 3 tầng nước - Hưởng trọn tiện ích Valley Park, đối diện khách sạn quốc tế INTERCONTINETAL - Hưởng trọn hệ tiện ích Country Club lớn nhất Việt Nam Liên hệ E. Trang 0365784035 để sở hữu sớm nhất Phong cách Phục Hưng Châu Âu mang âm hưởng cổ điển, sang trọng lặng lẽ của giới siêu giàu. GIÁ THẤP HƠN THỊ TRƯỜNG 200TR. LIÊN HỆ E.TRANG 0365784035 ĐỂ SỞ HỮU SỚM NHẤT CĂN BIỆT THỰ SONG LẬP

Xem thêm

Liên hệ:

036 578 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

17,6 tỷ

5 PN
226.05 m²
77,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
ĐT

Đặng Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền biệt thự phục hưng cuối cùng, sổ đỏ, cuối năm bàn giao. chỉ 17,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.