Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm còn sót song lập thanh xuân valley sở hữu ngay, giá chỉ nhỉnh 16 tỷ

Ngày đăng: 10/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM CÒN SÓT SONG LẬP THANH XUÂN VALLEY SỞ HỮU NGAY, GIÁ CHỈ 16,791 TỶ Biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp Phân khu Thanh Xuân Valley - Diện tích sử dụng: 301m² - Pháp lý đất SỔ ĐỎ LÂU DÀI - Kiến trúc Phong cách Phục hưng Tây ban nha - Tiện ích Country Club do Intercontinental Quản lý vận hành - Tối ưu công năng cho cả nghỉ dưỡng và khai thác cho thuê 80tr/ tháng, lên đến 1 tỷ / năm - Vị trí Kim cương giữa lòng thung lũng, bao quanh những hồ tự nhiên đẹp nhất miền Bắc: hồ thiều quang và hồ thiên thanh - Hạ tầng đồng bộ, tiện ích cao cấp: hồ bơi, clubhouse, đường nội khu, dịch vụ chăm sóc Quà tặng hấp dẫn: + Tặng voucher Châu Âu lên tới 100tr + Tặng gói cảnh quan sân vườn 3 năm. + Tặng gói chăm sóc sân vườn 3 năm. + Tặng phí dịch vụ 3 năm. Giá chỉ từ 16 tỷ cơ hội hiếm để sở hữu căn nhà nghỉ dưỡng đẳng cấp, vừa ở vừa đầu tư sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

033 391 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

16,79 tỷ

301 m²
55,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
ĐM

Đoàn Công Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm còn sót song lập thanh xuân valley sở hữu ngay, giá chỉ nhỉnh 16 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.