Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình thiện chí bán biệt thự song lập vip thanh xuân valley, giá thấp hơn cđt, sổ lâu dài

Ngày đăng: 09/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm biệt thự song lập Thanh Xuân Valley. Hiện em Hồng Anh đang có quỹ căn biệt thự song lập đẹp nhất dự án, giá thấp hơn CĐT 800 triệu 1 tỷ 500. Cam kết không ảo. Diện tích: 184,5m², thiết kế sang trọng, tối ưu công năng. View công viên nội khu thoáng mát, gần hồ trung tâm & trường học. Cốt Dương thoáng mát, cao độ cao - Thông trần. Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay, bao trọn toàn bộ chi phí. Giá tốt nhất thị trường thanh toán theo tiến độ tư vấn từ AZ. Hỗ trợ thương lượng thêm cho khách. Inbox/Zalo ngay để giữ căn đẹp số lượng cực giới hạn! LH: Hồng Anh 0855673206Quỹ căn ngoại giao giá tốt nhất thị trường).

Xem thêm

Liên hệ:

085 567 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

14,07 tỷ

3 PN, 3 WC
184.5 m²
76,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
LA

Lê Hồng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình thiện chí bán biệt thự song lập vip thanh xuân valley, giá thấp hơn cđt, sổ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.