Tin đăng đã hết hạn.

CHỈ 8,xTỶ, SỞ HỮU NGAY CĂN BT TẠI khu SPRING RESIDENCES. Ngay cạnh khu du lịch Flamingo Đạị Lải

Ngày đăng: 09/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BỎ RA HƠN 8 TỶ để sở hữu căn nhà phố tại SPRING RESIDENCES - THANH XUÂN VALLEY - Vừa ở vừa kinh doanh cho thuê Sở hữu trọn đời và mãi mãi CĐT BIM - InterContinental Quản lý vận hành 6 sao Cho thuê được 70tr/tháng với lượng khách đồi dào ngay cạnh ven đô Vị trí đắt giá: - Chỉ 40 phút di chuyển tới Hồ Tây Trung tâm Hà Nội - Nằm trong quần thể dự án Thanh Xuân Valley rộng 166,7ha - Bao trọn trong khu rừng 80ha với 1,5 triệu cây thông cổ thụ 50 năm tuổi - Tiếp giáp 4 hồ tự nhiên lớn khí hậu ôn hòa quanh năm Bộ sưu tập giới hạn tại Thanh Xuan Valley với 152 căn biệt thự liền kề & song lập Địa thế nằm trên 2 ngọn đồi trung tâm có cao độ lên đến +50m, mở ra tầm view Panorama ngoạn mục, ngắm trọn bức tranh Thanh Xuan Valley với rừng thông nguyên sinh 50 năm tuổi. Hotline: 03339158

Xem thêm

Liên hệ:

033 391 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 3 WC
147 m²
61,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
ĐM

Đoàn Công Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHỈ 8,xTỶ, SỞ HỮU NGAY CĂN BT TẠI khu SPRING RESIDENCES. Ngay cạnh khu du lịch Flamingo Đạị Lải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.