Tin đăng đã hết hạn.

Bán Villa VIEW HỒ, diện tích 500m2 sử dụng, 5 PN, sân vườn rộng, hướng mặt hồ Đại Lải chỉ 25,5 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Ngọc Anh Flamingo gửi đến quý anh chị độc quyền căn villa view hồ Skylake giá cực tốt tháng 9-2025 Trân trọng mời Quý anh chị khách hàng quan tâm qua Resort để trải nghiệm Sitetour bằng xe điện tham quan tiện ích toàn khu và xem nhà trực tiếp 24/7. Thông tin chi tiết - Diện tích đất: 375 m². - Sân vườn mở rộng: 118m2 - Tổng diện tích sử dụng thực tế : 500 m². - Hướng cửa chính Đông Nam, view hồ Tây Bắc. - Loại hình: Đơn lập Luxury, 3 tầng, bể bơi vô cực. - Giá: 25.5 tỷ - Cấu hình: + Tầng 1: Sân vườn, 4 phòng ngủ khép kín hiện đại, lối đi bên hông nhà ra sân vườn (không phải căn nào cũng có) + Tầng 2: Phòng khách rộng, bếp ăn, bể bơi, phòng xông hơi. + Tầng 3: Phòng ngủ và không gian sinh hoạt cộng đồng và ban công có thể nâng cấp làm sân vườn Nhà bán đã bao gồm tất cả trang thiết bị nội thất, ngoại thất. Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch Thông tin chi tiết, chính xác, không câu view, không câu tương tác. Quý anh chị quan tâm liên hệ ngay em Ngọc Anh 0911126383 Em xin trân trọng cảm ơn !

Xem thêm

Liên hệ:

091 112 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

5 PN
500 m²
51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Flamingo Đại Lải Resort, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
NF

Ngọc Anh Flamingo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Villa VIEW HỒ, diện tích 500m2 sử dụng, 5 PN, sân vườn rộng, hướng mặt hồ Đại Lải chỉ 25,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.