Tin đăng đã hết hạn.

Hoa hậu phân khu Spring Residences

Ngày đăng: 09/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Hoa hậu phân khu Spring Residences. View hồ Thiên Thanh đẹp như mơ, phong thủy thịnh vượng và không gian sống thư thái. Giá tốt nhất dự án: 8 tỷ. Diện tích: 97,5 m² đất 264,28 m² sàn. Thiết kế phong cách đương đại duy nhất dự án kết nối sâu với thiên nhiên. Sở hữu ngay tuyệt tác hiếm hoi tại Thanh Xuân Valley nơi nghỉ dưỡng và an cư lý tưởng! Liên hệ ngay 0977898145 ngay hôm nay để giữ căn đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

097 789 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

8 tỷ

97.5 m²
82,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Nam
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
KQ

Kim Quyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hoa hậu phân khu Spring Residences - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.