Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự view hồ 3 tầng 1 tum ở Thanh Xuân Valley, htls 0%/ 24 tháng, tặng chuyến du lịch châu Âu

Ngày đăng: 08/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích 183,2m² mặt tiền 10m, thiết kế 3 tầng 2 mặt tiền, tầm nhìn trực diện hồ sinh thái 80ha rừng thông. Biệt thự xây sẵn vừa ở, vừa kinh doanh homestay/lưu trú cao cấp. Vị trí trung tâm phân khu mở duy nhất, liền kề công viên Suối Mây, dòng suối tự nhiên độc nhất dự án. Cạnh phố đi bộ thương mại & quảng trường 2.000m² nhịp sống sôi động, giá trị khai thác cao. Chỉ 45 phút lái xe từ Hà Nội, kết nối nội ngoại khu thuận tiện. ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT - Thanh toán giãn tiến độ 15 tháng - Hỗ trợ vay 0% lãi suất tới 24 tháng - Tặng gói nội thất & hoàn thiện cho thuê trị giá 720 triệu - Miễn phí quản lý 3 năm ĐẶC QUYỀN THÁNG NGÂU - Tặng chuyến du lịch Châu Âu trị giá 100 triệu VNĐ - Gói chăm sóc cảnh quan sân vườn 03 năm - Bốc thăm trúng thưởng 03 xe Buggy cho khách đặt cọc từ 23.0986686668 Số lượng giới hạn. Liên hệ ngay 0986686668 để sở hữu biệt thự phố view hồ, pháp lý sổ đỏ lâu dài, đón đầu cơ hội tăng giá kép tại Thanh Xuân Valley!

Xem thêm

Liên hệ:

098 668 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

191 m²
18,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
0

0986686668

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự view hồ 3 tầng 1 tum ở Thanh Xuân Valley, htls 0%/ 24 tháng, tặng chuyến du lịch châu Âu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.