Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần tiền bán gấp căn góc biệt thự song lập BT40.01

Ngày đăng: 14/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khách đang cần tiền bán gấp căn BT song lậo BT40.01 giá 14.9 tỷ Căn góc bên cạnh và đằng sau đều có khoảng lưu không vườn hoa - Bao phí sang tên Lh: 0326262886 ( Em Quỳnh để nhận tt chi tiết ạ)

Xem thêm

Liên hệ:

032 626 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,9 tỷ

201 m²
74,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
QA

Quỳnh Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần tiền bán gấp căn góc biệt thự song lập BT40.01 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.