Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán biệt thự Hoàng Oanh dự án Flamingo Đại Lải, giá 18,3 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 09/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán biệt thự Hoàng Oanh dự án Flamingo Đại lải, căn biệt thự hoàn thiện nội thất chỉ mang quần áo về ở. Căn biệt thự hoàng oanh xây dựng 2 tầng thiết kế 3 phòng ngủ với 1 bể bơi riêng, một phòng masagersauna tiêu chuẩn 6 sao. Tổng diện tích sàn xây dựng nên tới 360m2, căn biệt thự có diện tích sân vườn khá rộng cùng với vị trí trung tâm lõi của Resort với vô vàn tiện tích. Sổ đỏ chính chủ, sẵn công chứng ngay. Liên hệ Mr Trung ĐT 0934589288

Xem thêm

Liên hệ:

093 458 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

18,3 tỷ

3 PN, 5 WC
325 m²
56,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Flamingo Đại Lải Resort, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
MT

Mr Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán biệt thự Hoàng Oanh dự án Flamingo Đại Lải, giá 18,3 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.