Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp BT 369m2 tại Thanh Xuân Valley 13 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Một căn biệt thự cực chất tại Thanh Xuân Valley, Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc với diện tích 369m2. Căn nhà 3 tầng này có 4PN và 4VS, phù hợp cho những ai thích không gian rộng rãi và thoải mái. Nằm ở mặt tiền 6.6m, ngõ trước rộng 30m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc tạo dựng không gian sống lý tưởng. Hướng cửa chính Đông Nam, ban công hướng Nam giúp đón gió và ánh sáng tự nhiên. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm khi đầu tư. Chưa có nội thất, nên có thể thoải mái thiết kế theo phong cách riêng. Không chỉ là một ngôi nhà, mà còn là nơi để sống, thư giãn và tận hưởng cuộc sống. Liên hệ ngay Nguyễn Nhật Khánh qua số 0562982666 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

056 298 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

13 tỷ

4 PN, 4 WC
369 m²
35,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
NK

Nguyễn Nhật Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp BT 369m2 tại Thanh Xuân Valley 13 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.